Trical Nano Plus

Trical Nano Plus

Liên hệ

Dược sỹ tư vấn 24/7.

Khách hàng lấy sỉ, sll vui lòng liên hệ call/Zalo để được cập nhật giá.

Sản phẩm chính hãng, cam kết chất lượng.

Kiểm tra hàng trước khi thanh toán.

Vận chuyển toàn quốc: 25.000đ/đơn (dưới 2kg).

Gọi tư vấn: 0971899466
Xuất xứ
Việt Nam
Đóng gói
Hộp 3 vỉ x 10 viên
Hạn dùng
36 tháng
Dạng bào chế
Viên nang

Thông tin Trical Nano Plus

 

Hôm nay nhà thuốc Hải Đăng xin giới thiệu đến quý khách sản phẩm Trical Nano Plus hộp 30 viên do Công ty cổ phần dược phẩm Phong Phú – Chi nhánh nhà máy
USARICHPHARM sản xuất.

Trical Nano Plus là sản phẩm gì?

  • Trical Nano Plus là sản phẩm giúp bổ sung canxi, D3, cải thiện tình trạng thiếu hụt canxi, giúp xương chắc khỏe. Sản phẩm chứa thành phần Calcium Carbonate Nano, Calcium Gluconate, Calcium Lactate, đây đều là các loại canxi dễ hòa tan và dễ hấp thụ. Bên cạnh đó, Trical Nano Plus còn chứa Vitamin D3 và vitamin K hỗ trợ chuyển canxi vào xương. Sản phẩm hiện được cấp phép lưu hành trên thị trường theo số đăng ký  3330/2019/ĐKSP.

Thành phần:

  • Calcium Carbonate Nano: 275Mg
  • Calcium Gluconate: 105Mg
  • Calcium Lactate: 195Mg
  • Magie Lactate: 30Mg
  • Kẽm Gluconate: 15Mg
  • Vitamin D3: 500 Ui
  • Vitamin K1: 8Mcg

Thông tin thêm:

  • Số đăng ký: 3330/2019/ĐKSP.
  • Nguồn gốc: Việt Nam.
  • Tiêu chuẩn: 141/2018/TCCS.
  • Hạn sử dụng: 36 tháng.

Trical Nano Plus có công dụng gì?

  • Bổ sung Calci, vitamin D3 cho cơ thể , hỗ trợ cải thiện tình trạng thiếu Calci cho phụ nữ có thai và cho con bú.
  • Hỗ trợ cải thiện tình trạng loãng xương do thiếu Calci ở người cao tuổi

Trical Nano Plus sử dụng cho đối tượng nào?

  • Phụ nữ mang thai và đang cho con bú.
  • Người trưởng thành, người cao tuổi bị loãng xương do thiếu Calci
  • Thanh thiếu niên đang trong giai đoạn phát triển

Hướng dẫn sử dụng Trical Nano Plus

  • Cách dùng: 
    • Sản phẩm dùng đường uống.
  • Liều khuyến cáo:
    • Mỗi ngày uống 1-2 viên vào buổi sáng sau khi ăn hoặc theo hướng dẫn từ bác sĩ

Chống chỉ định

  • Không sử dụng sản phẩm cho người bị dị ứng với bất cứ thành phần nào.

Đây là thực phẩm chức năng, không phải là thuốc và không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh

Lưu ý khi sử dụng Trical Nano Plus

  • Không sử dụng sản phẩm khi có dấu hiệu cho thấy sản phẩm bị hư hỏng.
  • Tác dụng của sản phẩm nhanh hay chậm sẽ tùy vào cơ địa của người dùng.

Sản phẩm thay thế

  • Ngoài Trical Nano Plus , thì bạn cũng có thể tham khảo thêm một số sản phẩm giúp bổ sung canxi và các khoáng chất khác như 
  • Các sản phẩm có thể thay thế Trical Nano Plus đang được Hải Đăng cập nhật. Nếu muốn tham khảo thêm nhiều sản phẩm khác có cùng công dụng, thành phần, bạn có thể liên hệ với Hải Đăng để được tư vấn và hỗ trợ nhanh nhất.

Nguồn: 

https://nghidinh15.vfa.gov.vn/File/GoToViewTaiLieu?url=thanh-pho-ho-chi-minh\0314266402\2019\GiayTiepNhan\f_giaytiepnhan_02042019_f9ef4c7a-1d4a-4436-880b-d4e09b11a379_signed_signed.pdf

Câu hỏi thường gặp

Trical Nano Plus giá bao nhiêu?

Trical Nano Plus hiện được bán tại Hải Đăng Pharma với giá tốt. Tùy thời điểm, giá sản phẩm có thể có sự chênh lệch. Qúy khách hàng vui lòng liên hệ với quầy thuốc qua hotline/zalo 090.179.6388 để được tư vấn.

Trical Nano Plus mua ở đâu chính hãng?

Để mua Trical Nano Plus chính hãng và chất lượng, bạn có thể mua tại Nhà thuốc Hải Đăng bằng cách như sau:

- Mua trực tiếp tại nhà thuốc: Mua vào khung giờ sáng: 9h-11h30, chiều: 2h-4h.

- Mua qua website của nhà thuốc: Haidangpharma.com

- Mua qua Hotline và Zalo của nhà thuốc: Hotline 0971.899.466/Zalo 090.179.6388

Đánh giá

Viết đánh giá của bạn

Đánh giá của bạn

Vui lòng không đăng đường dẫn trong nội dung.

Bình luận

Gửi câu hỏi hoặc nhận xét

Vui lòng không đăng đường dẫn trong nội dung.

Sản phẩm cùng danh mục

Cùng nhà sản xuất